Đèn pha led 100W MEGAMAN - ZDL3029-100W
Đèn pha led 100W MEGAMAN - ZDL3029-100W
| Thông số sản phẩm | |
| Công suất (W) | 100 |
| Quang thông (lm) | 10,000lm, 11000lm |
| Nhiệt độ màu (K) | 3000K/ 6500K |
| Tuổi thọ (giờ) | 30,000 |
| Đóng gói (Đèn / thùng) | 8 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Điện áp | 170-240V |
| PF | 0.9 |
| CRI | ≥Ra80 |
| Góc chiếu (độ) | 90° |
| Dimmable | Không |
| IP | IP65 |
| Kích thước | |
| Chiều dài | 306mm |
| Chiều rộng | 220mm |
| Chiều cao | 29mm |


Đầu trang
