Đèn pha led 150W MEGAMAN - ZDL3027-150W
Đèn pha led 150W MEGAMAN - ZDL3027-150W
| Thông số sản phẩm | |
| Công suất (W) | 150 |
| Quang thông (lm) | 13500lm, 15,000lm |
| Nhiệt độ màu (K) | 3000K/ 6500K |
| Tuổi thọ (giờ) | 25,000 |
| Đóng gói (Đèn / thùng) | 6 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Điện áp | 170-240V |
| PF | 0.9 |
| CRI | ≥Ra80 |
| Góc chiếu (độ) | 90° |
| Dimmable | Không |
| IP | IP65 |
| Kích thước | |
| Chiều dài | 354mm |
| Chiều rộng | 249mm |
| Chiều cao | 38mm |


Đầu trang
