Đèn pha led 200W MEGAMAN - ZDL3027-200W
Đèn pha led 200W MEGAMAN - ZDL3027-200W
| Thông số sản phẩm | |
| Công suất (W) | 200 |
| Quang thông (lm) | 18000lm, 20,000lm |
| Nhiệt độ màu (K) | 3000K/ 6500K |
| Tuổi thọ (giờ) | 25,000 |
| Đóng gói (Đèn / thùng) | 4 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Điện áp | 170-240V |
| PF | 0.9 |
| CRI | ≥Ra80 |
| Góc chiếu (độ) | 90° |
| Dimmable | Không |
| IP | IP65 |
| Kích thước | |
| Chiều dài | 404mm |
| Chiều rộng | 280mm |
| Chiều cao | 37mm |


Đầu trang
