Đèn led ốp trần tràn viền 3 chế độ 12W MEGAMAN - MXTL1045-Y DSC 12W
Đèn led ốp trần tràn viền 3 chế độ 12W MEGAMAN - MXTL1045-Y DSC 12W
| Thông số sản phẩm | |
| Công suất (W) | 12 |
| Quang thông (lm) | 1200lm |
| Nhiệt độ màu (K) | 3 chế độ màu |
| Tuổi thọ (giờ) | 25,000 |
| Đóng gói (Đèn / thùng) | 80 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Điện áp | 170-240V |
| PF | 0.5 |
| CRI | ≥Ra80 |
| Góc chiếu (độ) | 120° |
| Dimmable | Không |
| IP | IP20 |
| Kích thước | |
| Chiều dài | 125mm |
| Chiều cao | 35mm |


Đầu trang
