Đèn Led Ốp Trần Chống Chói 3 Chế Độ 30W MEGAMAN - YTDL027 CCT 30W
Đèn Led Ốp Trần Chống Chói 3 Chế Độ 30W MEGAMAN - YTDL027 CCT 30W
| Thông số sản phẩm | |
| Công suất (W) | 30 |
| Quang thông (lm) | 3600lm |
| Nhiệt độ màu (K) | 3 chế độ màu |
| Tuổi thọ (giờ) | 30,000 |
| Đóng gói (Đèn / thùng) | 20 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Điện áp | 170-240V |
| PF | 0.5 |
| CRI | ≥Ra80 |
| Góc chiếu (độ) | 120° |
| Dimmable | Không |
| IP | IP40 |
| Kích thước | |
| Chiều dài | 280mm |
| Chiều cao | 40mm |


Đầu trang
