Bóng led trụ nhôm 30W MEGAMAN - YTPDGLC2 30W
Bóng led trụ nhôm 30W MEGAMAN - YTPDGLC2 30W
| Thông số sản phẩm | |
| Công suất (W) | 30 |
| Quang thông (lm) | 2700lm, 3000lm |
| Nhiệt độ màu (K) | 3000K/ 4000K/ 6500K |
| Tuổi thọ (giờ) | 30,000 |
| Đóng gói (Đèn / thùng) | 20 |
| Đuôi đèn | E27 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Điện áp | 170-240V |
| PF | 0.5 |
| CRI | ≥Ra80 |
| Góc chiếu (độ) | 200° |
| Dimmable | Không |
| IP | IP20 |
| Kích thước | |
| Chiều dài | 100mm |
| Chiều cao | 183mm |


Đầu trang
