Bóng led G9 3W MEGAMAN - G9S1S-CL-3W
Bóng led G9 3W MEGAMAN - G9S1S-CL-3W
| Thông số sản phẩm | |
| Công suất (W) | 3 |
| Quang thông (lm) | 400lm |
| Nhiệt độ màu (K) | 2700K |
| Tuổi thọ (giờ) | 15,000 |
| Đóng gói (Đèn / thùng) | 60 |
| Đuôi đèn | G9 |
| Thông số kỹ thuật | |
| Điện áp | 220-240V |
| PF | 0.5 |
| CRI | ≥Ra80 |
| Góc chiếu (độ) | 200° |
| Dimmable | Không |
| IP | IP20 |
| Kích thước | |
| Chiều dài | 18mm |
| Chiều cao | 56mm |


Đầu trang
